iTunesGooglePlay
Ultimate Game Card
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

จัดเต็ม “SD Gundam Capsule Fighter Online” ที่ทุกคนรอคอยพร้อมจะเข้าไทยแล้ว!

แก้ไขล่าสุด shinsara เมื่อ 2011-5-8 20:16

ค่ายเกมปริษนา
เปิดตัว “SD Gundam Capsule Fighter Online” (SDGO) เตรียมพร้อมแถลงข่าวเร็วๆนี้
(คำตอบค่ายอยุ่ด้า่นล่างๆ)

ส่วนใครที่กำลังรอข่าวดีของกำหนดการเปิดให้บริการอยู่ละก็
อดใจรออีกนิดหนึ่ง ไม่นานเกินรอ!!

กว่าจะเปิดตัวอีกอีก นาน *ปีหน้า มัก (เพราะมีเกมที่ยังไม่เปิด อยุ่ 2เกม)
เคดิต ข่าว
http://www.online-station.net/news/game/21995

ค่ายนี้
http://bumpycrash.goldensoft.co.th/board/viewthread.php?tid=3793&extra=page%3D2

* ส่วนตัว ของผม *
เข้าไทย ผม ก้เล่น นะ
  ใครจะไม่เล่นก้ชั่ง ( เพราะค่ายนี้มีกิจกรรมบ่อย จัดแข่งชิงของรางวัล (แรร์) ) อีกอย่างได้พอประปะ กับคนที่ชอบกันดั้มในไทยนั้นมากขึ้น)
*แต่ว่านะ คงดูด เงิน สาวก กันบาน อะ ค่าย นี้ เติมแหลก) ถ้าใึครเคยเล่น Zone4 อะนะ

มาจิงอ่ะ?
เว็บ os มันเปิดไม่ได้นะ

มาจิงอ่ะ?
เว็บ os มันเปิดไม่ได้นะ
ต้นฉบับโพสต์โดย the-earth เมื่อ 2011-5-8 20:13

goldensoft.co.th นี้ไง  

เว็บ OS เอาข่างมาลงคงเป็นเรื่องจิง

เราเข้าหน้าเว็บ os ไม่ได้

เข้า จริง หรอ เนี่ย จะ รอดู ครับ ผม แต่ว่า เข้ามาแล้วจะอัพตัวอะไร เป็นตัวแรกอ่าครับ

เข้ามาคงไปตบเกรียนไทยเล่นๆ ยังไงซะผมก็เล่นหวันเป็นหลักเหมือนเดิม

แก้ไขล่าสุด tarkungZ เมื่อ 2011-5-8 20:41

ถ้ากลุ่มพวกเราย้ายไปกัน พวกเราคงเป้นกลุ่มเทพ ของเซิฟไทย

อย่างน้อยๆ เติม เงินแคส ก็ได้เยอะกว่า ละนะ

goldensoft.co.th นี้ไง  

เว็บ OS เอาข่างมาลงคงเป็นเรื่องจิ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย shinsara เมื่อ 2011-5-8 20:16

เรื่องไม่จริงก็มี - -* ดูกันไป (แล้วจะไปขโมย เมนูภาษาไทย ฮะฮะ)
ปล.เด๋วมันรอหุ่นลงไม่ไหวก็ไปเล่นนอกกันอยู่ดี

เจอ Ray City เข้าไป ไม่เติมไม่เมพนะฮ๊าฟฟฟ

SDGO เข้าอีก ก็ไม่เติมไม่เมพนะฮ๊าฟฟฟฟฟ

(เปล่าเลย เกมนี้ใช้ฝีมือ รับรองเราจะเห็นหุ่นเทพ ผง)

เหยื่อเกมเมอ ยุตคั๊กแตก

รถกระโดด หุ่นยนกระโดด ?
Char Aznable

ว้าาา แล้วหุ่นจะตามเค้าทันไหมเนี่ย

ไอเทมมอลล์ กระจายอีกแน่ๆ แต่ก้ยังดีกว่าค่าย ...เน่า ละนะ

แล้วนักบินทั้งหลาย จะย้ายไปไหมครับ ?

ถ้ามาจริงๆ  ผมคงย้ายไปเล่นเซิฟ ไทยด้วยคนละ ที่กังวลคืน  มันจะไม่มี แปลน S ขายเป็น เงิน G

ย้ายทำไมเล่นมันทุกเซิฟสิงับ ร่วมเซิฟนี้ผมก็5เซิฟแล้วนะงับท่าน
Char Aznable

เข้าไทย ก็ดีนะครับ เวลาเติมตัง จะได้ไม่เสียเยอะ(ถ้า บริษัท ไม่หน้าเลือด)

กลับไปยังรายกระดาน
ÓÅ¿áÍøÔÚÏß¿´µçÊÓ¾ç | ºÃ¿´µÄµçÓ° | »ðÓ°ÈÌÕßÂÛ̳ | ·òÆ޳ɳ¤ÈÕ¼Ç | ¸ßÇåµçÓ° | ¸ãЦͼƬ | º£ÔôÍõÂÛ̳ | ÍÁ¶¹ÍøÔÚÏß¿´µçÊÓ¾ç | QvodµçÓ° | »ðÓ°ÈÌÕß